llt3000-100-micro-epsilon-viet-nam.png
LLT3000-100 MICRO-EPSILON Viêt Nam
Thông số kỹ thuật chính
Thông số Giá trị
Hãng sản xuất MICRO-EPSILON
Xuất xứ Germany
Model LLT3000-100
Dòng sản phẩm scanCONTROL 3000-100
Loại thiết bị Laser profile sensor 2D/3D
Bộ điều khiển Tích hợp sẵn trong cảm biến
Vật liệu vỏ Nhôm (Aluminium housing)
Cấp bảo vệ IP67
Dải đo trục Z 140 mm
Dải đo trục X 100 mm (MMR)
Số điểm đo mỗi profile Tối đa 2048 điểm
Tần số profile Lên đến 10 kHz
Nguồn laser 10 mW
Cấp laser Class 2M
Bước sóng laser 658 nm (màu đỏ)
Nguồn cấp 11 – 30 VDC
Dòng tiêu thụ 500 mA