fh-10-6001-saimo-viet-nam.png
FH-10-6001 Saimo Việt Nam
Thông số kỹ thuật chính
Thông số Giá trị
Model FH-10-6001
Loại thiết bị Belt Integrator / Weighing Instrument
Cấp bảo vệ IP65
Nguồn cấp 220 VAC ±10%, 50 Hz
Nhiệt độ hoạt động -10°C đến +50°C
Nhiệt độ lưu trữ -40°C đến +70°C
Độ ẩm tối đa 95% RH
Nguồn kích load cell 10 VDC ±10%, 200 mA
Số load cell hỗ trợ Tối đa 4 load cell mắc song song
Độ nhạy load cell 0.5 đến 3.5 mV/V